Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhHomeTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpWeb TrườngDownloadUpload

có ai help me !!!!!!!!!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
pro chip
Thành Viên Nhiệt Tình
Thành Viên Nhiệt Tình
pro chip

Nam

có ai help me !!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: có ai help me !!!!!!!!!!!   có ai help me !!!!!!!!!!! Icon_minitime25/9/2008, 9:08 am

_Hiện đang gặp khó khăng khi liên kết 2 máy tính trong mạng lan, tui đang sài hub để lin kết, tui sài 1 thời gian lâu rùi vẩn tốt nhưng không hiểu sao nó dở chứng không kết nối dc, giờ 2máy khi nối mạng wa hub ko kết nói internet dc, nhưng khi chỉ 1 máy kêt nói wa ruonter thì dc, tui đả sử dụng mọi cách nhưng không dc xin cần giúp đở, nó hiện 2 màng có dấu chấm thang cả 2 máy khi kết nói wa hub....

có ai help me !!!!!!!!!!! Hinhhhhhhhhhhwi1

xin giúp đở %!@
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Nam

có ai help me !!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: có ai help me !!!!!!!!!!!   có ai help me !!!!!!!!!!! Icon_minitime25/9/2008, 9:42 am

bạn ơi Hub chỉ là thiết bị chuyển mạch thôi! nếu như bạn share mạng wa Hub mà không được nhưng lại kết nối trực tiếp được như vậy có thể Hub của bạn đã có vấn đề kỉ thuật rồi! bạn thử mang ra tiệm nhờ họ xem giùm nha!

theo mình thì bạn nên tậu cho mình một cái swish đi cái swish này sài tốt hơn Hub nhiều!

có gì mình sẽ trả lời tiếp ha!
http://tientai.vndv.com

có ai help me !!!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang